Tổ Công đoàn Khoa Nông nghiệp – Thủy sản tổ chức Quốc tế thiếu nhi cho con giảng viên khoa và mừng sinh nhật quý II cho đoàn viên công đoàn năm 2024
Ngày viết:
6/3/2024
Hòa chung không khí vui tươi, phấn khởi của thiếu nhi trong cả nước nhân ngày Quốc tế thiếu nhi 1/6; đồng thời, động viên, khuyến khích các cháu thiếu nhi thi đua học tập và rèn luyện, chiều ngày 31/5/2024 tổ Công đoàn Khoa Nông nghiệp - Thủy sản tổ chức ngày Quốc tế thiếu nhi cho 20 bé thiếu nhi là con của đoàn viên khoa.
Nhân dịp này, Tổ Công đoàn Khoa đã tổ chức tặng quà và tổ chức các trò chơi vui nhộn tạo tiếng cười sảng khoái cho các bé.
![](/uploads/image/TINTUCHOATDONGNHATRUONG/Nam_2024/Khoa_NNTS/Tet_thieunhi/image1.jpg)
Cô Trần Thị Thanh Lý (áo xanh) – Tổ trưởng Tổ Công đoàn khoa Nông nghiệp – Thủy sản
tặng quà cho các bé là con của giảng viên khoa
![](/uploads/image/TINTUCHOATDONGNHATRUONG/Nam_2024/Khoa_NNTS/Tet_thieunhi/image003.png)
Các bé tham gia các trò chơi
Buổi họp mặt đã góp phần gắn kết các bé thiếu nhi, tạo không khí đầm ấm, vui tươi. Qua buổi họp mặt, Tổ công đoàn Khoa mong các bé luôn được vui vẻ, khỏe mạnh, chăm ngoan, ngập tràn yêu thương và sẽ luôn tích cực thi đua học tập tốt.
Bên cạnh đó, nhằm thiết thực quan tâm, chăm lo đời sống vật chất và tinh thần cho công đoàn viên. Nhân dịp này, Tổ Công đoàn Khoa đã tổ chức mừng sinh nhật quý II năm 2024 cho giảng viên khoa.
![](/uploads/image/TINTUCHOATDONGNHATRUONG/Nam_2024/Khoa_NNTS/Tet_thieunhi/image4.jpg)
Cô Trần Thị Thanh Lý tặng quà sinh nhật cho đoàn viên công đoàn
Thông qua các hoạt động thể hiện sự quan tâm, chia sẻ của Tổ Công đoàn Khoa đối với đoàn viên trong đơn vị, góp phần động viên, chia sẽ niềm vui, tăng thêm tình đoàn kết trong tập thể Khoa, góp phần vào sự nghiệp phát triển của Khoa Nông nghiệp – Thủy sản./.
Thủy Tiên
|